![]() ![]() กำหนดการโรงเรียน
![]() กลุ่มสาระการเรียนรู้
![]() วีดีโอ เด่น
![]()
เปิดเว็บเมื่อ : 2017-05-08
ปรับปรุงเมื่อ : 2024-07-25 จำนวนครั้งที่ชม : 2,028,078 ครั้ง Online : 87 คน |
โครงการส่งเสริมสวัสดิการเด็กและเยาวชน สร้างประสบการณ์นอกตำรา![]() ![]() ![]() ![]() วันที่ 20 – 21 สิงหาคม 2565 นางสาวญาณิศา ยิ้มทอง , นางสาวพิมพ์พิศา ปิ่นแก้ว และ นายเด่นพร สุวรรณวงศ์ นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนปลาย ของโรงเรียนดรุณากาญจนบุรี เข้าร่วมโครงการส่งเสริมสวัสดิการเด็กและเยาวชน สร้างประสบการณ์นอกตำรา ณ มหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี จัดขึ้นโดยเทศบาลเมืองปากแพรก และ มหาวิทยาลัยราชภัฎกาญจนบุรี โดยมี นายอรรถพร ฉายอรุณ นักพัฒนาชุมชนปฏิบัติการ เป็นผู้ติดต่อประสานงาน โรงเรียนดรุณากาญจนบุรีขอขอบพระคุณนายปราโมทย์ อุ่นจิตสกุล นายยกเทศมนตรีเมืองปากแพรก ที่ให้โอกาสนักเรียนของโรงเรียนเข้าร่วมโครงการครั้งนี้ พร้อมทั้งสนับสนุนยานพาหนะในการรับ - ส่งนักเรียน |